×
Chuyến bay
  • Tìm Kiếm Mới
  • Tìm kiếm Gần đây
  • Một chiều
  • Khứ hồi

Tìm kiếm Gần đây

    Chuyến bay giá rẻ từ Cần Thơ đến Hà Nội
    (Sửa đổi tìm kiếm)
    Thông báo Giá
    • Hãng hàng không
    • Chuyến bay
    • Lịch trình

    Chuyến bay giá rẻ từ Cần Thơ đến Hà Nội

    Airline Results Price View
    Hiện tất cả hãng hàng không Xem các chuyến bay
    VietJet Air 3 kết quả 6.514.300 Xem các chuyến bay
    Khởi hành: Mon, 20 Apr Trở về: Sat, 25 Apr Cần Thơ đến Hà Nội Mon, 20 Apr - Sat, 25 Apr
    VietJet Air Bay thẳng 2h 10m
    1:50 pm VCA - 4:00 pm HAN
    VietJet Air Bay thẳng 2h 10m
    11:00 am HAN - 1:10 pm VCA
    6.518.000
    vietjetair.com
    Hiện Chi tiết

    Đi nước ngoài: Cần Thơ tới Hà Nội

    VCA
    1:50 pm
    2h 10m
    HAN
    4:00 pm
    Hãng hàng không
    Chuyến bay số
    Từ
    Đến
    Trong khoảng
    VJ462
    1:50 pm, 20 Apr Mon
    VCA Cần Thơ
    4:00 pm, 20 Apr Mon
    HAN Hà Nội
    2h 10m

    Trở về: Hà Nội tới Cần Thơ

    HAN
    11:00 am
    2h 10m
    VCA
    1:10 pm
    Hãng hàng không
    Chuyến bay số
    Từ
    Đến
    Trong khoảng
    VJ461
    11:00 am, 25 Apr Sat
    HAN Hà Nội
    1:10 pm, 25 Apr Sat
    VCA Cần Thơ
    2h 10m
    Khởi hành: Thu, 30 Apr Trở về: Wed, 6 May Cần Thơ đến Hà Nội Thu, 30 Apr - Wed, 6 May
    VietJet Air Bay thẳng 2h 10m
    1:50 pm VCA - 4:00 pm HAN
    VietJet Air Bay thẳng 2h 10m
    11:00 am HAN - 1:10 pm VCA
    6.936.000
    vietjetair.com
    Hiện Chi tiết

    Đi nước ngoài: Cần Thơ tới Hà Nội

    VCA
    1:50 pm
    2h 10m
    HAN
    4:00 pm
    Hãng hàng không
    Chuyến bay số
    Từ
    Đến
    Trong khoảng
    VJ462
    1:50 pm, 30 Apr Thu
    VCA Cần Thơ
    4:00 pm, 30 Apr Thu
    HAN Hà Nội
    2h 10m

    Trở về: Hà Nội tới Cần Thơ

    HAN
    11:00 am
    2h 10m
    VCA
    1:10 pm
    Hãng hàng không
    Chuyến bay số
    Từ
    Đến
    Trong khoảng
    VJ461
    11:00 am, 6 May Wed
    HAN Hà Nội
    1:10 pm, 6 May Wed
    VCA Cần Thơ
    2h 10m
    Khởi hành: Fri, 24 Apr Trở về: Sun, 3 May Cần Thơ đến Hà Nội Fri, 24 Apr - Sun, 3 May
    VietJet Air Bay thẳng 2h 10m
    1:50 pm VCA - 4:00 pm HAN
    VietJet Air Bay thẳng 2h 10m
    11:00 am HAN - 1:10 pm VCA
    7.068.000
    vietjetair.com
    Hiện Chi tiết

    Đi nước ngoài: Cần Thơ tới Hà Nội

    VCA
    1:50 pm
    2h 10m
    HAN
    4:00 pm
    Hãng hàng không
    Chuyến bay số
    Từ
    Đến
    Trong khoảng
    VJ462
    1:50 pm, 24 Apr Fri
    VCA Cần Thơ
    4:00 pm, 24 Apr Fri
    HAN Hà Nội
    2h 10m

    Trở về: Hà Nội tới Cần Thơ

    HAN
    11:00 am
    2h 10m
    VCA
    1:10 pm
    Hãng hàng không
    Chuyến bay số
    Từ
    Đến
    Trong khoảng
    VJ461
    11:00 am, 3 May Sun
    HAN Hà Nội
    1:10 pm, 3 May Sun
    VCA Cần Thơ
    2h 10m
    • Khởi hành
      Đi đến
      Hãng hàng không
      Chuyến bay
      Máy bay
      T2
      T3
      T4
      T5
      T6
      T7
      CN
    • 09:35 AM
      10:25 AM
      VN8014
      AT7
      1h thời gian nghỉ tại Phú Quốc (PQC)
      11:25 AM
      01:30 PM
      VN7238
      321
      thu gọn
      Thứ hai
      Thứ ba
      Thứ tư
      Thứ năm
      Thứ sáu
      Thứ bảy
      Chủ nhật
    • 10:25 AM
      12:35 PM
      VN1200
      321
      thu gọn
      Thứ hai
      Thứ ba
      Thứ tư
      Thứ năm
      Thứ sáu
      Thứ bảy
      Chủ nhật
    • 01:50 PM
      04:00 PM
      VJ462
      320
      thu gọn
      Thứ hai
      Thứ ba
      Thứ tư
      Thứ năm
      Thứ sáu
      Thứ bảy
      Chủ nhật
    • 04:25 PM
      06:35 PM
      VN1202
      321
      thu gọn
      Thứ hai
      Thứ ba
      Thứ tư
      Thứ năm
      Thứ sáu
      Thứ bảy
      Chủ nhật
      Nhiều lịch bay, xem chi tiết
      • Có giá trị giữa 29 Tháng ba - 29 Tháng tư
        Thứ hai
        Thứ ba
        Thứ tư
        Thứ năm
        Thứ sáu
        Thứ bảy
        Chủ nhật
      • Có giá trị giữa 01 Tháng năm - 01 Tháng năm
        Thứ hai
        Thứ ba
        Thứ tư
        Thứ năm
        Thứ sáu
        Thứ bảy
        Chủ nhật
      • Có giá trị giữa 02 Tháng năm - 11 Tháng năm
        Thứ hai
        Thứ ba
        Thứ tư
        Thứ năm
        Thứ sáu
        Thứ bảy
        Chủ nhật
      • Có giá trị giữa 12 Tháng năm - 04 Tháng mười
        Thứ hai
        Thứ ba
        Thứ tư
        Thứ năm
        Thứ sáu
        Thứ bảy
        Chủ nhật
    Lịch bay từ Hà Nội đến Cần Thơ